21 Hanyoyin Tallan Dijital don 2018

Kuna tsara dabarun tallanku don shekara mai zuwa?

Kuna iya yin mamaki: A ina zan mayar da hankali kan ciyar da tallace-tallace na a shekara mai zuwa?
Bambance-bambancen yanayin tallan dijital yana da girma: tallan abun ciki, tallan tallan kafofin watsa labarun, sarrafa kansa na talla da hankali na wucin gadi – don kawai suna.

Bincika wannan jerin manyan hanyoyin tallan dijital don 2018 don yanke shawarar abin da za ku haɗa cikin dabarun tallan ku a shekara mai zuwa.

A ƙarshe za

ku sami bayanan bayanan da Jagorar Musamman ke taƙaita duk yanayin tallan dijital. Keɓaɓɓen abun ciki
Babban yanayin tallan abun ciki don 2018 yana isar da saƙon da aka keɓance sosai. Ka tuna cewa keɓaɓɓen abun ciki baya iyakance ga saƙonnin “Hello $ Sunan Farko$”. Tare da ci-gaban dandali na sarrafa kansa na tallace-tallace, zaku iya ƙirƙirar abun ciki mai dacewa da dacewa bisa tarihin abokin ciniki da halayensa.

Jagorar Musamman
Kariyar sirri

Lallai, hanyar da aka keɓance kamar yadda aka ambata a sama na iya ba da sakamako mai kyau ga kasuwanci da yawa. Wani gefen tsabar kudin shine yana tayar da damuwa na sirri.Dokokin Kariyar Bayanai na EU (GDPR) da ke aiki a cikin 2018 ya tabbatar da hakan.

Abokan ciniki suna Генерирајте доверба кај клиентите buƙatar ƙarin haske dangane da yadda ake sarrafa bayanan sirrinsu. Kamfanoni waɗanda ke shirye su amsa wannan yanayin suna da fa’ida mai yawa.Menene mabuɗin ɗaukar hoto? Kariyar keɓantawa zai zama ɗaya daga cikin mahimman wuraren siyarwa.
Haɓakar abun ciki na bidiyoA cikin 2018, fara rungumar abun cikin bidiyo kamar yadda ba a taɓa gani ba.Facebook ya daɗe yana ba da fifiko ga abubuwan bidiyo a cikin abincinsa kuma kwanan nan LinkedIn ya ɗauki wannan hanyar. Adadin mutanen da ke kallon Labaran Instagram ya zarce Snapchat.

Duba da kanku

na masu amfani za su gwammace ao lists kallon bidiyo don koyo game da samfur, maimakon karanta rubutu a shafi. 84 % na masu amfani sun gamsu da yin siye bayan kallon bidiyon alama.
Madogararsa.

Shin kasuwancin influencerhar yanzu yana aiki. Shahararrun tallace-tallacen masu tasiri ba ta nuna alamar raguwa ba. Kuna iya ganin sa cikin sauƙi tare da saurin binciken Google Trends.

Leave a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *